
Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 GrandX
Tủ đồ khô ngăn kéo đa năng độc lâoj
- Giao & lắp đặt tận nhà
- Bảo hành chính hãng GrandX
Giới thiệu Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 GrandX
Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 GrandX là tủ đồ khô chính hãng thương hiệu GrandX, xuất xứ Trung Quốc, nổi bật với mã con 1 XT.450, số khay trong bộ 2, mã con 2 XT.450H. Sản phẩm thuộc dòng tủ đồ khô GrandX được GrandX Việt Nam phân phối chính hãng với giá niêm yết 10.300.000₫, hiện ưu đãi còn 7.210.000₫. Xem thêm bảng giá thiết bị bếp GrandX để so sánh các model cùng tầm giá.
Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 có tốt không? Đánh giá chi tiết
Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 GrandX là sản phẩm được nhiều khách hàng quan tâm khi tìm mua tủ đồ khô GrandX chính hãng. Sản phẩm có mã con 1 XT.450, số khay trong bộ 2, mã con 2 XT.450H. Model XPR.B450 hiện được GrandX Việt Nam phân phối chính hãng với giá ưu đãi chỉ 7.210.000₫.
Ray kéo giảm chấn tải trọng lớn, kéo ra toàn bộ để thấy hết đồ bên trong; khung chắc chắn, chống rung lắc. Phù hợp khoang tủ cao hoặc tủ đứng. Xem toàn bộ tủ đồ khô GrandX để so sánh thêm các model cùng dòng.
Ưu điểm nổi bật
- Lưu trữ lớn: Nhiều tầng rổ chứa được nhiều đồ.
- Kéo ra toàn bộ: Dễ nhìn, dễ lấy mọi món đồ.
- Ray giảm chấn: Êm ái, chịu tải lớn.
- Khung chắc chắn: Không rung lắc khi kéo.
Sản phẩm phù hợp với ai?
Bếp có tủ cao kịch trần nên dùng Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 để tận dụng không gian.
Giá Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 mới nhất 2026
Giá niêm yết Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 GrandX là 10.300.000₫. Tại GrandX Việt Nam, sản phẩm đang được ưu đãi giảm 30%, chỉ còn 7.210.000₫ (đã gồm VAT), giúp bạn tiết kiệm 3.090.000₫.
| Sản phẩm | Giá niêm yết | Giá ưu đãi | Tiết kiệm |
|---|---|---|---|
| Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 | 7.210.000₫ | 3.090.000₫ | |
| Tủ đồ khô vách kính 450 XPR.450G1 | 7.791.000₫ | 3.339.000₫ | |
| Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B459 | 8.001.000₫ | 3.429.000₫ | |
| Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B550 | 8.547.000₫ | 3.663.000₫ |
Giá trên áp dụng cho khách mua lẻ tại TP.HCM và toàn quốc, đã bao gồm VAT. Tham khảo bảng giá thiết bị bếp GrandX đầy đủ hoặc xem giá tủ đồ khô GrandX các model khác như Tủ đồ khô vách kính 450 XPR.450G1, Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B459, Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B550.
Hướng dẫn lắp đặt và sử dụng Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450
Để sản phẩm vận hành bền bỉ, đúng công năng, bạn nên để kỹ thuật viên lắp đặt theo các bước sau. Khi mua tại GrandX Việt Nam, đội ngũ kỹ thuật sẽ giao và lắp đặt tận nhà.
- Đo khoang tủ đứng.
- Lắp ray, khung chính.
- Lắp các tầng rổ.
- Lắp và cân chỉnh cánh tủ.
- Kiểm tra độ êm khi kéo.
Bảo quản đúng cách để dùng bền lâu
- Lau bụi rổ định kỳ.
- Không để đồ ướt trong tủ.
- Không vượt quá tải trọng.
- Tra dầu ray khi cần.
Mua Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 GrandX chính hãng ở đâu?
GrandX Việt Nam (grandx-vn.com.vn) là đại lý phân phối sản phẩm thương hiệu GrandX thuộc hệ thống Bếp Xanh, showroom tại 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh. Mua tại đây bạn được cam kết hàng chính hãng, đủ hóa đơn VAT, bảo hành và đổi trả rõ ràng. Gọi 0915 431 433 hoặc xem thông tin liên hệ để được tư vấn miễn phí. Khám phá thêm phụ kiện tủ bếp GrandX để hoàn thiện gian bếp đồng bộ.
Đặc điểm nổi bật của Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450

Đặc tính Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450
- Tủ đồ khô ngăn kéo đa năng độc lâoj
- Tải trọng ray âm lên đến 45kg (tải trọng ngăn kéo phụ thuộc vào chất liệu đáy gia công thành phẩm)
- Công nghệ chuyển động Grandxmotion
- Tăng khả năng chứa đựng hơn so với tủ đồ khô thông thường
- Có thể tùy biến được kích thước ngăn kéo bằng cách điều chỉnh mặt cánh tủ trước rộng từ 500-900mm phù hợp theo nhu cầu
- Lưu ý: Phải thi công gỗ hậu và đáy cho phù hợp màu gỗ
Thông số kỹ thuật Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450
| Mã sản phẩm | XPR.B450 |
|---|---|
| Mã con 1 | XT.450 |
| Số khay trong bộ | 2 |
| Mã con 2 | XT.450H |
| Số khay trong bộ | 2 |
| Kích thước sản phẩm (mm) | R464*S500*C(>1150) |
| Chiều rộng tủ (mm) | 500 |
| Số tầng | 4 tầng |
Vì sao nên mua Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 tại GrandX Việt Nam?
Chính hãng 100%
Sản phẩm GrandX chính hãng, đủ hóa đơn VAT, tem bảo hành.
Giảm 30%
Ưu đãi giảm 30% so với giá niêm yết của hãng.
Giao lắp tận nhà
Kỹ thuật viên lắp đặt, hướng dẫn sử dụng tận nơi.
Bảo hành chính hãng
Hỗ trợ bảo hành, bảo dưỡng theo chính sách GrandX.
Kinh nghiệm chọn tủ đồ khô
- Đo chiều rộng, chiều cao khoang tủ đứng.
- Chọn số tầng rổ theo nhu cầu chứa đồ.
- Ưu tiên ray giảm chấn tải trọng lớn.
- Chọn chất liệu inox để chống gỉ.
- Bố trí tủ đồ khô gần khu vực sơ chế.
- Kiểm tra kiểu cánh (cánh liền rổ hay cánh mở).
Câu hỏi thường gặp về Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450
Giá Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 GrandX bao nhiêu?
Giá niêm yết Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 GrandX là 10.300.000₫. Tại GrandX Việt Nam sản phẩm đang được ưu đãi giảm 30%, còn 7.210.000₫ (đã gồm VAT). Xem thêm bảng giá thiết bị bếp GrandX.
Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 GrandX có chính hãng không, bảo hành thế nào?
GrandX Việt Nam phân phối sản phẩm GrandX chính hãng, đầy đủ hóa đơn và bảo hành theo chính sách của hãng. Anh chị có thể tra cứu bảo hành tại trang bảo hành GrandX.
Có giao hàng, lắp đặt Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 tận nhà không?
Có. GrandX Việt Nam giao hàng và hỗ trợ lắp đặt tận nhà tại TP.HCM và các tỉnh lân cận, tư vấn miễn phí qua hotline 0915 431 433.
Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 lắp cho tủ cao bao nhiêu?
Xem kích thước lắp đặt trong bảng thông số sản phẩm hoặc gọi 0915 431 433 để được tư vấn.
Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 chịu tải bao nhiêu?
Tải trọng tùy model, xem trong thông số kỹ thuật của sản phẩm.
Mua Tủ đồ khô ngăn kéo độc lập XPR.B450 GrandX chính hãng
Hàng chính hãng GrandX, đủ hóa đơn VAT · giao lắp tận nhà · ưu đãi giảm 30% · hệ thống phân phối Bếp Xanh.





