
Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 GrandX
Giá bát đĩa cố định nan Oval SUS304 Rổ đựng bát đĩa 2 tầng lắp cố định Bề mặt hoàn thiện Điện hóa xước mờ
- Giao & lắp đặt tận nhà
- Bảo hành chính hãng GrandX
Giới thiệu Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 GrandX
Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 GrandX là phụ kiện tủ bếp trên chính hãng thương hiệu GrandX, xuất xứ Trung Quốc, nổi bật với chất liệu SUS304 Oval, bề mặt hoàn thiện Điện hóa xước mờ, kích thước sản phẩm (mm) R764*S260*C210. Sản phẩm thuộc dòng phụ kiện tủ bếp trên GrandX được GrandX Việt Nam phân phối chính hãng với giá niêm yết 3.030.000₫, hiện ưu đãi còn 2.121.000₫. Xem thêm bảng giá thiết bị bếp GrandX để so sánh các model cùng tầm giá.
Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 có tốt không? Đánh giá chi tiết
Trong danh mục phụ kiện tủ bếp trên GrandX, Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 GrandX được đánh giá cao về độ bền, thiết kế và giá thành hợp lý. Sản phẩm có chất liệu SUS304 Oval, bề mặt hoàn thiện Điện hóa xước mờ, kích thước sản phẩm (mm) R764*S260*C210. Model SUS304 XF.80M1 hiện được GrandX Việt Nam phân phối chính hãng với giá ưu đãi chỉ 2.121.000₫.
Phụ kiện tủ bếp trên GrandX giúp bếp gọn gàng, đang được giảm 30% tại GrandX Việt Nam. Xem toàn bộ phụ kiện tủ bếp trên GrandX để so sánh thêm các model cùng dòng.
Ưu điểm nổi bật
- Nâng hạ nhẹ nhàng: Trợ lực giúp kéo xuống, đẩy lên dễ dàng.
- Tận dụng tủ trên: Biến khoang tủ cao thành nơi để đồ tiện dụng.
- Khung bền chắc: Inox hoặc thép sơn tĩnh điện cao cấp.
- Khay hứng nước: Giữ khoang tủ luôn khô ráo.
Sản phẩm phù hợp với ai?
Gian bếp nhỏ cần tối ưu diện tích lưu trữ rất nên dùng Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1.
Giá Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 mới nhất 2026
Giá niêm yết Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 GrandX là 3.030.000₫. Tại GrandX Việt Nam, sản phẩm đang được ưu đãi giảm 30%, chỉ còn 2.121.000₫ (đã gồm VAT), giúp bạn tiết kiệm 909.000₫.
| Sản phẩm | Giá niêm yết | Giá ưu đãi | Tiết kiệm |
|---|---|---|---|
| Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 | 2.121.000₫ | 909.000₫ | |
| Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.90M1 | 2.219.000₫ | 951.000₫ | |
| Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.70M1 | 1.967.000₫ | 843.000₫ | |
| Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.60M | 1.855.000₫ | 795.000₫ |
Giá trên áp dụng cho khách mua lẻ tại TP.HCM và toàn quốc, đã bao gồm VAT. Tham khảo bảng giá thiết bị bếp GrandX đầy đủ hoặc xem giá phụ kiện tủ bếp trên GrandX các model khác như Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.90M1, Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.70M1, Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.60M.
Hướng dẫn lắp đặt và sử dụng Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1
Để sản phẩm vận hành bền bỉ, đúng công năng, bạn nên để kỹ thuật viên lắp đặt theo các bước sau. Khi mua tại GrandX Việt Nam, đội ngũ kỹ thuật sẽ giao và lắp đặt tận nhà.
- Đo lọt lòng khoang tủ trên.
- Bắt khung trợ lực hai bên thành tủ.
- Lắp giá, khay hứng nước.
- Cân chỉnh lực nâng phù hợp tải.
- Kiểm tra vận hành nâng hạ.
Bảo quản đúng cách để dùng bền lâu
- Lau khô giá sau khi úp bát.
- Không chất quá tải.
- Vệ sinh khay hứng nước định kỳ.
- Kiểm tra vít liên kết.
Mua Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 GrandX chính hãng ở đâu?
GrandX Việt Nam (grandx-vn.com.vn) là đại lý phân phối sản phẩm thương hiệu GrandX thuộc hệ thống Bếp Xanh, showroom tại 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh. Mua tại đây bạn được cam kết hàng chính hãng, đủ hóa đơn VAT, bảo hành và đổi trả rõ ràng. Gọi 0915 431 433 hoặc xem thông tin liên hệ để được tư vấn miễn phí. Khám phá thêm phụ kiện tủ bếp GrandX để hoàn thiện gian bếp đồng bộ.
Đặc điểm nổi bật của Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1

Đặc tính Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1
Giá bát đĩa cố định nan Oval SUS304 Rổ đựng bát đĩa 2 tầng lắp cố định Bề mặt hoàn thiện Điện hóa xước mờ

Cải tiến đột phá
2 khay đựng nước có viền nhôm cả hai mặt chống cong vênh Khung hợp kim nhôm mạ Carbon và nhựa ABS
Thông số kỹ thuật Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1
| Mã sản phẩm | XF.80M1 |
|---|---|
| Chất liệu | SUS304 Oval |
| Bề mặt hoàn thiện | Điện hóa xước mờ |
| Kích thước sản phẩm (mm) | R764*S260*C210 |
| Kích thước lọt lòng tủ (mm) | 764mm |
| Chiều rộng tủ (mm) | 800mm |
Vì sao nên mua Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 tại GrandX Việt Nam?
Chính hãng 100%
Sản phẩm GrandX chính hãng, đủ hóa đơn VAT, tem bảo hành.
Giảm 30%
Ưu đãi giảm 30% so với giá niêm yết của hãng.
Giao lắp tận nhà
Kỹ thuật viên lắp đặt, hướng dẫn sử dụng tận nơi.
Bảo hành chính hãng
Hỗ trợ bảo hành, bảo dưỡng theo chính sách GrandX.
Kinh nghiệm chọn phụ kiện tủ bếp trên
- Đo chiều rộng và chiều cao khoang tủ trên.
- Chọn giá nâng hạ phù hợp chiều cao người dùng.
- Ưu tiên inox SUS304 cho khu vực úp bát ướt.
- Kiểm tra tải trọng trợ lực.
- Chọn tay nâng cánh phù hợp trọng lượng cánh.
- Tính toán khoảng cách với máy hút mùi.
Câu hỏi thường gặp về Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1
Giá Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 GrandX bao nhiêu?
Giá niêm yết Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 GrandX là 3.030.000₫. Tại GrandX Việt Nam sản phẩm đang được ưu đãi giảm 30%, còn 2.121.000₫ (đã gồm VAT). Xem thêm bảng giá thiết bị bếp GrandX.
Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 GrandX có chính hãng không, bảo hành thế nào?
GrandX Việt Nam phân phối sản phẩm GrandX chính hãng, đầy đủ hóa đơn và bảo hành theo chính sách của hãng. Anh chị có thể tra cứu bảo hành tại trang bảo hành GrandX.
Có giao hàng, lắp đặt Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 tận nhà không?
Có. GrandX Việt Nam giao hàng và hỗ trợ lắp đặt tận nhà tại TP.HCM và các tỉnh lân cận, tư vấn miễn phí qua hotline 0915 431 433.
Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 lắp cho tủ rộng bao nhiêu?
Xem kích thước lắp đặt trong bảng thông số của sản phẩm hoặc liên hệ 0915 431 433 để được tư vấn.
Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 có nặng tay khi kéo không?
Không. sản phẩm có cơ cấu trợ lực giúp nâng hạ nhẹ nhàng.
Mua Giá bát đĩa cố định nan oval SUS304 XF.80M1 GrandX chính hãng
Hàng chính hãng GrandX, đủ hóa đơn VAT · giao lắp tận nhà · ưu đãi giảm 30% · hệ thống phân phối Bếp Xanh.



